Lever flange ball bawul a shirye don jigilar kaya

Kwanan nan, wani tsari naball bawulolidaga masana'antar Jinbin za a aika, tare da takamaiman DN100 da matsa lamba na PN16. Yanayin aiki na wannan batch na ball bawul ne na hannu, ta yin amfani da dabino a matsayin matsakaici. Duk bawuloli na ball za a sanye su da hannaye masu dacewa. Saboda tsayin hannayen hannu, ba za a shigar da su a kan4 inch ball bawuldon sufuri, amma za a shirya shi daban.

lever flange ball bawul3

Hannunball bawul flangeyana da tsarin jikin bawul mai tsayi, kuma ƙirar bawul ɗin tushe da rike kuma yana da ƙarfi sosai don saduwa da buƙatun haɗin flange da ƙarfin ƙarfin aiki mafi girma. Tsarin wurin zama na bawul an tsara shi musamman don tabbatar da aikin rufewa a cikin matsanancin matsin lamba da yanayin zafi.

lever flange ball bawul2

lever flange ball bawul1

Idan aka kwatanta da sauran hanyoyin aiki, da rike flange ball bawul yana da wadannan abũbuwan amfãni: (Flanged Ball Valve Pn16)

1. Kyakkyawan aikin rufewa

Hanyar haɗin flange na rike flange ball bawul yana tabbatar da haɗin kai tsakanin jikin bawul da bututun mai, tare da kyakkyawan aikin rufewa, wanda zai iya hana matsakaicin yabo yadda ya kamata. Musamman a ƙarƙashin yanayin babban matsin lamba, babban zafin jiki, ko kafofin watsa labarai masu lalata, aikin rufewarsa ya fi dogaro.

2. Ƙaramin ƙarfin aiki

Ƙaƙwalwar ƙira na wurin zama na bawul da tsarin tushe yana rage karfin aiki na rikewa, yana sa ya zama mai sauƙi da sauƙi don buɗewa da rufe bawul. Ko da a kan manyan diamita ball bawuloli, manual aiki kuma ya dace.

3. Faɗin zartarwa

Saboda kyakkyawan aikin rufewa da juriya mai ƙarfi, bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa ya dace da kafofin watsa labarai daban-daban, gami da ruwa, gas, mai, tururi, da watsa labarai masu lalata. Har ila yau, ana amfani da shi sosai a fannonin masana'antu daban-daban, kamar man fetur, sinadarai, iskar gas, kula da ruwa, da dai sauransu.

4. Mai sauƙin kulawa

Idan aka kwatanta da welded Ball Valve Industry, hanyar flange dangane da rike flange ball bawuloli sa tabbatarwa da sauyawa mafi dace. Kawai cire kusoshi don cire bawul ɗin ball daga bututun don kulawa ko sauyawa, yana adana lokacin kulawa da farashi sosai.

5. Babban dogaro

Tsarin ƙwanƙwasa ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa yana da ƙarfi, kayan yana da kyau, kuma yana da babban aminci da rayuwar sabis. A lokacin amfani na dogon lokaci, zai iya kula da kwanciyar hankali da kuma rage katsewar samarwa da hatsarori na aminci da ke haifar da gazawar bawul.

→Idan kuna da wasu buƙatu masu dacewa, zaku iya barin saƙo a ƙasa don tuntuɓar mu, kuma zaku karɓi amsa cikin sa'o'i 24!                  


Lokacin aikawa: Oktoba-25-2024