Labarai
-
An isar da bawul ɗin damp ɗin iska wanda Mongoliya ya umarta
A ranar 28 ga wata, a matsayin babban ƙera na'urorin damfara na iska, muna alfaharin bayar da rahoton jigilar samfuranmu masu inganci ga abokan cinikinmu masu daraja a Mongolia. Our iska bututu bawuloli an tsara su don saduwa da takamaiman bukatun masana'antu da ke buƙatar abin dogara da ingantaccen iko na wani ...Kara karantawa -
Ma'aikatar ta aika da rukunin farko na bawuloli bayan biki
Bayan hutun, masana'antar ta fara ruri, wanda ke nuna alamar fara sabon zagaye na samar da bawul da ayyukan bayarwa. Don tabbatar da ingancin samfur da ingantaccen isarwa, bayan ƙarshen biki, Jinbin Valve nan da nan ya shirya ma'aikata cikin haɓaka mai ƙarfi. A cikin...Kara karantawa -
Bawul ɗin hatimin malam buɗe ido mai laushi da bambancin bawul ɗin hatimin malam buɗe ido
Hatimi mai laushi da wuyar hatimin malam buɗe ido nau'ikan bawuloli ne na gama gari guda biyu, suna da bambance-bambance masu mahimmanci a cikin aikin rufewa, kewayon zafin jiki, kafofin watsa labarai masu dacewa da sauransu. Da farko dai, bawul ɗin rufewa mai laushi na babban aikin malam buɗe ido yawanci yana amfani da roba da sauran kayan laushi kamar s ...Kara karantawa -
Kariyar shigar bawul
Ball bawul wani muhimmin bawul ne da ake amfani da shi sosai a cikin tsarin bututu daban-daban, kuma daidaitaccen shigarwar sa yana da matukar mahimmanci don tabbatar da aiki na yau da kullun na tsarin bututun da kuma tsawaita rayuwar bawul ɗin ƙwallon. Wadannan su ne wasu batutuwan da ke da bukatar kulawa yayin shigar...Kara karantawa -
Knife Gate bawul da kuma talakawa ƙofar bawul bambanci
Bawul ɗin ƙofar wuƙa da bawul ɗin ƙofa na yau da kullun nau'ikan bawul ne guda biyu da ake amfani da su, duk da haka, suna nuna bambance-bambance masu mahimmanci a cikin waɗannan bangarorin. 1.Structure Bawul ɗin bawul ɗin ƙofar wuƙa yana da siffa kamar wuka, yayin da ruwan bawul ɗin kofa na yau da kullun yakan kasance lebur ko karkata. Ta...Kara karantawa -
Abubuwan da za a yi la'akari lokacin zabar bawul ɗin malam buɗe ido
Butterfly bawul ne da aka yadu amfani da ruwa da gas bututu kula da bawul, daban-daban na wafer malam buɗe ido bawuloli da daban-daban tsarin halaye, zabi da hakkin malam buɗe ido bukatar la'akari da dama dalilai, a cikin zaɓi na malam buɗe ido bawul, ya kamata a hade tare da ...Kara karantawa -
Tambayoyi guda biyar na gama gari game da bawul ɗin malam buɗe ido
Q1: Menene bawul ɗin malam buɗe ido? A: Bawul na malam buɗe ido shine bawul ɗin da ake amfani dashi don daidaita kwararar ruwa da matsa lamba, babban halayensa shine ƙaramin girman, nauyi mai sauƙi, tsari mai sauƙi, kyakkyawan aikin rufewa. Electric Butterfly Valves suna yadu amfani da ruwa magani, petrochemical, metallurgy, lantarki pow ...Kara karantawa -
Gwajin hatimin bawul ɗin ƙofar sluice na Jinbin ba yabo bane
Ma'aikatan masana'antar bawul ta Jinbin sun gudanar da gwajin yabo ta kofar sluice. Sakamakon wannan gwajin yana da gamsarwa sosai, aikin hatimi na bawul ɗin ƙofar sluice yana da kyau sosai, kuma babu matsalolin ɗigo. Ana amfani da Ƙofar sluice kofa a cikin sanannun kamfanoni na duniya, irin su ...Kara karantawa -
Barka da abokan ciniki na Rasha don ziyarci masana'anta
Kwanan nan, abokan ciniki na Rasha sun gudanar da wata cikakkiyar ziyara da dubawa na masana'antar Jinbin Valve, tare da bincika abubuwa daban-daban. Sun fito ne daga masana'antar mai da iskar gas ta Rasha, Gazprom, PJSC Novatek, NLMK, UC RUSAL. Da farko, abokin ciniki ya je aikin masana'antu na Jinbin ...Kara karantawa -
An kammala damfar iska na kamfanin mai da iskar gas
Domin biyan buƙatun aikace-aikacen kamfanonin mai da iskar gas na Rasha, an yi nasarar kammala wani nau'in damfara na musamman na iska, kuma bawul ɗin Jinbin sun aiwatar da kowane mataki daga marufi zuwa lodi don tabbatar da cewa waɗannan kayan aiki masu mahimmanci ba su lalace ko kuma sun shafa a ciki ba. a...Kara karantawa -
3000*5000 bututun hayaki na musamman da aka tura kofa biyu
An tura 3000 * 5000 flue na musamman kofa biyu Girman 3000 * 5000 kofa biyu don bututun hayaki an jigilar shi daga kamfaninmu (Jin bin bawul) jiya. Ƙofar baffle na musamman don bututun hayaki wani nau'in kayan aiki ne na musamman da ake amfani da shi a cikin tsarin hayaƙi a cikin masana'antar konewa ...Kara karantawa -
DN1600 babban diamita bawul da aka fitar zuwa Rasha cikin nasarar kammala samarwa
Kwanan nan, Jinbin Valve ya kammala samar da bawuloli na ƙofar wuka na DN1600 da DN1600 mai buffer na malam buɗe ido. A cikin bitar, tare da haɗin gwiwar na'urorin ɗagawa, ma'aikatan sun cika bawul ɗin ƙofar wuƙa mai tsayin mita 1.6 da buffer na malam buɗe ido na mita 1.6 ...Kara karantawa -
An kammala samar da bawul ɗin makafi da aka fitar zuwa Italiya
Kwanan nan, Jinbin Valve ya kammala samar da rukunin rufaffiyar bawul ɗin makafi da aka fitar zuwa Italiya. Jinbin Valve don ƙayyadaddun fasaha na bawul ɗin aikin, yanayin aiki, ƙira, samarwa, dubawa da sauran fannoni na bincike da nunawa, don ...Kara karantawa -
Bawul ɗin ƙofar hydraulic: tsari mai sauƙi, kulawa mai dacewa, wanda injiniyoyi suka fi so
Bawul ɗin ƙofar hydraulic shine bawul ɗin sarrafawa da aka saba amfani dashi. Ya dogara ne akan ka'idar matsa lamba na hydraulic, ta hanyar motar hydraulic don sarrafa kwararar ruwa da matsa lamba na ruwa. Ya ƙunshi yawancin jikin bawul, wurin zama, ƙofar, na'urar rufewa, na'ura mai aiki da ruwa da ...Kara karantawa -
Duba, abokan cinikin Indonesiya suna zuwa masana'antar mu
Kwanan nan, kamfaninmu ya yi maraba da ƙungiyar abokan cinikin Indonesian mutum 17 don ziyartar masana'antar mu. Abokan ciniki sun nuna matukar sha'awar samfuran bawul na kamfaninmu da fasaharmu, kuma kamfaninmu ya shirya jerin ziyarta da ayyukan musayar don saduwa da ...Kara karantawa -
Gabatarwar bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki
Bawul ɗin malam buɗe ido na lantarki ya ƙunshi jikin bawul, farantin malam buɗe ido, zoben rufewa, injin watsawa da sauran mahimman abubuwan. Tsarinsa yana ɗaukar ƙirar ƙa'idar eccentric mai girma uku, hatimi na roba da hatimin hatimi mai laushi da taushi masu jituwa ...Kara karantawa -
Tsarin tsari na simintin ƙarfe flanged ball bawul
Cast karfe flange ball bawul, hatimin yana kunshe a cikin bakin karfe wurin zama, kuma karfe kujera sanye take da wani marmaro a baya karshen karfe wurin zama. Lokacin da filin rufewa ke sawa ko ƙone, wurin zama na ƙarfe da ƙwallon ana turawa ƙarƙashin aikin spri ...Kara karantawa -
Gabatarwar bawul ɗin ƙofar pneumatic
Bawul ɗin ƙofar pneumatic wani nau'in bawul ɗin sarrafawa ne da ake amfani da shi sosai a fagen masana'antu, wanda ke ɗaukar fasahar pneumatic ci gaba da tsarin ƙofa, kuma yana da fa'idodi na musamman. Da farko dai, bawul ɗin ƙofar pneumatic yana da saurin amsawa, saboda yana amfani da na'urar da ke sarrafa buɗaɗɗen ...Kara karantawa -
Barka da zuwa ga abokan cinikin Omani don ziyartar masana'antar mu
A ranar 28 ga Satumba, Mista Gunasekaran, da abokan aikinsa, abokin cinikinmu daga Oman, sun ziyarci masana'antarmu - Jinbinvalve kuma sun yi musayar fasaha mai zurfi. Mista Gunasekaran ya nuna sha'awa sosai ga babban diamita malam buɗe ido, iska damper, louver damper, bawul ɗin ƙofar wuƙa kuma ya ɗaga jerin ...Kara karantawa -
Kariyar shigar Valve (II)
4.Construction a cikin hunturu, gwajin gwajin ruwa a ƙananan sifili. Sakamakon: Saboda yanayin zafi yana ƙasa da sifili, bututun zai daskare da sauri yayin gwajin na'urar ruwa, wanda zai iya sa bututun ya daskare kuma ya tsage. Matakan: Yi ƙoƙarin yin gwajin matsa lamba na ruwa kafin ginawa a wi...Kara karantawa -
JinbinValve ya samu yabo baki daya a taron Duniya na Geothermal
A ranar 17 ga watan Satumba, an kammala babban taron kasa da kasa na kasa da kasa, wanda ya jawo hankalin duniya cikin nasara a nan birnin Beijing. Kayayyakin da JinbinValve ya baje a baje kolin sun samu yabo da kyakkyawar maraba daga mahalarta taron. Wannan hujja ce mai ƙarfi na ƙarfin fasaha na kamfaninmu da p ...Kara karantawa -
An buɗe baje kolin Duniya Geothermal Congress 2023 a yau
A ranar 15 ga watan Satumba, JinbinValve ya halarci baje kolin "Majalisar Dinkin Duniya ta Duniya ta 2023" da aka gudanar a cibiyar taron kasa da ke nan birnin Beijing. Kayayyakin da ake nunawa a rumfar sun haɗa da bawul ɗin ƙwallon ƙafa, bawul ɗin ƙofar wuƙa, bawul ɗin makafi da sauran nau'ikan, kowane samfurin an yi shi a hankali ...Kara karantawa -
Kariyar shigar Valve (I)
A matsayin muhimmin ɓangare na tsarin masana'antu, shigarwa daidai yana da mahimmanci. Bawul ɗin da aka shigar da kyau ba kawai yana tabbatar da kwararar ruwa na tsarin ba, har ma yana tabbatar da aminci da amincin tsarin aiki. A cikin manyan wuraren masana'antu, shigar da bawuloli na buƙatar ...Kara karantawa -
Bawul ɗin ƙwallon ƙafa uku
Shin kun taɓa samun matsala daidaita alkiblar ruwa? A cikin samar da masana'antu, wuraren gine-gine ko bututun gida, don tabbatar da cewa ruwa zai iya gudana akan buƙata, muna buƙatar fasahar bawul mai ci gaba. A yau, zan gabatar muku da kyakkyawan bayani - ƙwallon ƙafa uku v ...Kara karantawa