Labarai

  • DN1600 bawul ɗin ƙofar wuka da kuma DN1600 malam buɗe ido duba bawul an yi nasara kammala

    DN1600 bawul ɗin ƙofar wuka da kuma DN1600 malam buɗe ido duba bawul an yi nasara kammala

    Kwanan nan, bawul ɗin Jinbin ya kammala samar da bawuloli guda 6 DN1600 na wuƙa da bawul ɗin buffer na malam buɗe ido na DN1600. Wannan rukunin bawuloli duk an jefar. A cikin bitar, ma'aikata tare da haɗin gwiwar kayan aikin ɗagawa, sun cika bawul ɗin ƙofar wuƙa mai diamita na 1.6 ...
    Kara karantawa
  • Daidai amfani da bawul ɗin malam buɗe ido

    Daidai amfani da bawul ɗin malam buɗe ido

    Bawuloli na malam buɗe ido sun dace da ƙa'idodin kwarara. Tunda asarar matsin lamba na bawul ɗin malam buɗe ido a cikin bututun yana da girma, wanda kusan sau uku na bawul ɗin ƙofar, lokacin zaɓar bawul ɗin malam buɗe ido, yakamata a yi la'akari da tasirin asarar matsin lamba akan tsarin bututun, kuma f ...
    Kara karantawa
  • Goggle bawul ko bawul makafi na layi, wanda Jinbin ya keɓance shi

    Goggle bawul ko bawul makafi na layi, wanda Jinbin ya keɓance shi

    Bawul ɗin goggle yana aiki da tsarin matsakaicin bututun iskar gas a cikin ƙarfe, kariyar muhalli na birni da masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai. Kayan aiki ne abin dogaro don yanke matsakaicin iskar gas, musamman don yanke cikakkiyar kashe iskar gas mai cutarwa, mai guba da mai ƙonewa da ...
    Kara karantawa
  • An gama samar da kofa na iskar iskar gas mai girman 3500x5000mm

    An gama samar da kofa na iskar iskar gas mai girman 3500x5000mm

    An samu nasarar isar da kofa na iskar gas na bututun iskar gas da kamfaninmu ya samar don kamfanin karafa. Jinbin bawul ya tabbatar da yanayin aiki tare da abokin ciniki a farkon, sa'an nan kuma sashen fasaha ya ba da tsarin bawul ɗin da sauri da daidai daidai da w ...
    Kara karantawa
  • Yi bikin tsakiyar kaka

    Yi bikin tsakiyar kaka

    Kaka a watan Satumba, kaka yana samun karfi. Ana sake bikin tsakiyar kaka. A wannan rana ta biki da haduwar dangi, a yammacin ranar 19 ga watan Satumba, dukkan ma'aikatan kamfanin Jinbin valve sun yi liyafar cin abincin dare domin murnar bikin Mid Autumn Festival. Duk ma'aikatan da suka taru don ...
    Kara karantawa
  • Farashin NDT

    Farashin NDT

    Batun gano ɓarna 1. NDT yana nufin hanyar gwaji don kayan aiki ko kayan aiki waɗanda baya lalata ko tasiri aikinsu ko amfani na gaba. 2. NDT na iya samun lahani a cikin ciki da saman kayan aiki ko kayan aiki, auna halaye na geometric da girma na workpiece ...
    Kara karantawa
  • THT flange bi-directional yana ƙare bawul ɗin ƙofar wuka

    THT flange bi-directional yana ƙare bawul ɗin ƙofar wuka

    1. Taƙaitaccen gabatarwar Jagoran motsi na bawul yana daidai da jagorancin ruwa, ana amfani da ƙofar don yanke matsakaici. Idan yana buƙatar ƙarami mafi girma, ana iya amfani da zoben rufewa nau'in O don samun hatimin hatimi biyu. Bawul ɗin ƙofar wuka yana da ƙaramin sarari shigarwa, ba sauƙin kunnawa ba ...
    Kara karantawa
  • Ƙwarewar zaɓi na Valve

    Ƙwarewar zaɓi na Valve

    1, Key maki na bawul selection A. Ƙayyade manufar da bawul a cikin kayan aiki ko na'urar Ƙayyade yanayin aiki na bawul: yanayin da m matsakaici, aiki matsa lamba, aiki zafin jiki, aiki da dai sauransu B. Daidai zabi bawul. rubuta Daidaitaccen zaɓi na ...
    Kara karantawa
  • Taya murna ga Jinbin bawul don samun lasisin masana'anta na musamman na ƙasa (shaidar TS A1)

    Taya murna ga Jinbin bawul don samun lasisin masana'anta na musamman na ƙasa (shaidar TS A1)

    Ta hanyar tsattsauran kima da bita ta ƙungiyar nazarin kera kayan aiki na musamman, Tianjin Tanggu Jinbin Valve Co., Ltd. ta sami takardar shaidar samar da kayan aiki na musamman TS A1 wanda Hukumar Kula da Kasuwa ta Jiha ta bayar. &nb...
    Kara karantawa
  • Isar da bawul don shirya akwati 40GP

    Isar da bawul don shirya akwati 40GP

    Kwanan nan, odar bawul ɗin da aka sanya hannu ta bawul ɗin Jinbin don fitarwa zuwa Laos ya rigaya yana kan aiwatar da bayarwa. Waɗannan bawuloli sun ba da umarnin akwati 40GP. Sakamakon ruwan sama mai yawa, an shirya kwantena don shiga masana'antar mu don yin lodi. Wannan odar yana kunshe da bawuloli na malam buɗe ido. Ƙofar bawul. Duba bawul, bal...
    Kara karantawa
  • sanin samun iska malam buɗe ido bawul

    sanin samun iska malam buɗe ido bawul

    Kamar yadda buɗewa, rufewa da sarrafa na'urar iskar iska da bututun cire ƙura, bawul ɗin malam buɗe ido ya dace da samun iska, cire ƙura da tsarin kare muhalli a cikin ƙarfe, ma'adinai, siminti, masana'antar sinadarai da samar da wutar lantarki. Da samun iska malam buɗe ido v...
    Kara karantawa
  • Halayen ƙurar da ke jure lalacewa da bawul ɗin malam buɗe ido

    Halayen ƙurar da ke jure lalacewa da bawul ɗin malam buɗe ido

    Electric anti gogayya ƙura gas malam buɗe ido bawul ne malam buɗe ido bawul samfurin da za a iya amfani da daban-daban aikace-aikace kamar foda da granular kayan. Ana amfani da shi don daidaita kwararar ruwa da rufewar iskar gas mai ƙura, bututun iskar gas, na'urar samun iska da na'urar tsarkakewa, bututun hayaƙin hayaƙi, da dai sauransu. Ɗayan ...
    Kara karantawa
  • najasa da karfe bawul manufacturer - THT Jinbin Valve

    najasa da karfe bawul manufacturer - THT Jinbin Valve

    Ba misali bawul nau'i ne na bawul ba tare da fayyace ƙa'idodin aiki ba. Siffofin aikin sa da girma an keɓance su musamman bisa ga buƙatun tsari. Ana iya tsara shi da canza shi kyauta ba tare da shafar aiki da aminci ba. Duk da haka, aikin injin ɗin yana ...
    Kara karantawa
  • Tsarin tsari na pneumatic karkata farantin ƙurar iska malam buɗe ido bawul

    Tsarin tsari na pneumatic karkata farantin ƙurar iska malam buɗe ido bawul

    Bawul ɗin ƙurar ƙurar ƙura na gargajiya ba ya ɗaukar yanayin shigarwa mai ni'ima na farantin diski, wanda ke haifar da tarin ƙura, yana haɓaka juriya na buɗewa da rufewa, har ma yana shafar buɗewa da rufewa ta al'ada; Bugu da kari, saboda al'ada ƙura gas malam buɗe ido bawul ...
    Kara karantawa
  • Bawul ɗin samun iska na lantarki don ƙura da iskar gas

    Bawul ɗin samun iska na lantarki don ƙura da iskar gas

    Ana amfani da bawul ɗin iska na lantarki musamman a cikin kowane nau'in iska, gami da iskar ƙura, iskar gas mai zafi da sauran bututu, azaman sarrafa iskar gas ko kashewa, kuma ana zaɓar kayan daban-daban don saduwa da yanayin zafi daban-daban na ƙasa, matsakaici. kuma high, kuma corrosi ...
    Kara karantawa
  • Hanyar shigarwa daidai na bawul ɗin malam buɗe ido

    Hanyar shigarwa daidai na bawul ɗin malam buɗe ido

    Bawul ɗin malam buɗe ido yana ɗaya daga cikin nau'ikan bawuloli na yau da kullun a cikin bututun masana'antu. Tsarin bawul ɗin malam buɗe ido kaɗan ne. Kawai sanya bawul ɗin malam buɗe ido a tsakiyar flanges a ƙarshen bututun, kuma yi amfani da kullin ingarma don wucewa ta cikin bututun f ...
    Kara karantawa
  • JINBIN VALVE ya gudanar da horon kiyaye lafiyar wuta

    JINBIN VALVE ya gudanar da horon kiyaye lafiyar wuta

    Domin inganta wayar da kan gobara na kamfanin, rage afkuwar hadurran gobara, da karfafa wayar da kan jama'a, inganta al'adun aminci, inganta ingancin aminci da samar da yanayi mai aminci, Jinbin valve ya gudanar da horar da ilimin kiwon lafiya a ranar 10 ga Yuni 1. S. .
    Kara karantawa
  • Jinbin bakin karfe bi-directional sealing penstock gate ya ci gwajin hydraulic daidai

    Jinbin bakin karfe bi-directional sealing penstock gate ya ci gwajin hydraulic daidai

    Jinbin kwanan nan ya kammala samar da 1000X1000mm, 1200x1200mm bi-directional sealing karfe pentock gate, kuma ya samu nasarar cin gwajin matsa lamba na ruwa. Waɗannan ƙofofin nau'in nau'in bango ne da ake fitarwa zuwa Laos, an yi su da SS304 kuma ana sarrafa su ta hanyar bevel gears. Ana bukatar mai gaba...
    Kara karantawa
  • 1100 ℃ high zafin jiki iska damper bawul aiki da kyau a kan site

    1100 ℃ high zafin jiki iska damper bawul aiki da kyau a kan site

    An yi nasarar shigar da bawul ɗin iska mai zafin jiki mai lamba 1100 ℃ wanda aka samar da bawul ɗin Jinbin akan wurin kuma yayi aiki da kyau. Ana fitar da bawul ɗin dampers zuwa ƙasashen waje don 1100 ℃ iskar gas mai zafi a cikin samar da tukunyar jirgi. Ganin yanayin zafi na 1100 ℃, Jinbin t ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a kula da bawul yayin aiki

    Yadda za a kula da bawul yayin aiki

    1. Tsaftace bawul ɗin Tsabtace tsaftar waje da motsi na bawul ɗin, kuma kula da amincin fentin bawul. Layer Layer na bawul, zaren trapezoidal akan kara da goro, ɓangaren zamiya na ƙwaya da sashi da kayan watsawa, tsutsa da sauran com ...
    Kara karantawa
  • Jinbin bawul ya zama kasuwancin majalisa na wurin shakatawa na babban yankin fasaha

    Jinbin bawul ya zama kasuwancin majalisa na wurin shakatawa na babban yankin fasaha

    A ranar 21 ga watan Mayu, yankin Tianjin Binhai high tech Zone ya gudanar da taron farko na majalisar hadin gwiwa ta dandalin shakatawa. Xia Qinglin, sakataren kwamitin jam'iyyar kuma darektan kwamitin gudanarwa na shiyyar fasahar zamani, ya halarci taron kuma ya gabatar da jawabi. Zhang Chenguang, mataimakin sakataren...
    Kara karantawa
  • Shigar da ƙofar penstock

    Shigar da ƙofar penstock

    1. Shigar da Ƙofar Penstock: (1) Don Ƙofar Ƙofar da aka sanya a wajen ramin, ramin ƙofar gaba ɗaya yana walƙiya tare da farantin karfe da aka haɗa a kusa da ramin bangon tafkin don tabbatar da cewa ramin ƙofar ya yi daidai da plumb. layi tare da karkatar da ƙasa da 1/500. (2) Don ...
    Kara karantawa
  • Na'ura mai aiki da karfin ruwa sarrafa jinkirin rufe duba bawul - Jinbin Manufacture

    Na'ura mai aiki da karfin ruwa sarrafa jinkirin rufe duba bawul - Jinbin Manufacture

    Na'ura mai aiki da karfin ruwa jinkirin rufewa bawul ɗin duban malam buɗe ido babban kayan sarrafa bututun bututu ne na gida da waje. Ana shigar da shi ne a mashigar injin turbine na tashar wutar lantarki kuma ana amfani da shi azaman bawul ɗin shigar da injin turbine; Ko sanyawa a cikin tanadin ruwa, wutar lantarki, samar da ruwa da famfon magudanar ruwa...
    Kara karantawa
  • Za a iya keɓance bawul ɗin ƙofar ƙofa don ƙura a cikin Jinbin

    Za a iya keɓance bawul ɗin ƙofar ƙofa don ƙura a cikin Jinbin

    Bawul ɗin ƙofar zamewa wani nau'in kayan aiki ne na kayan sarrafawa don kwarara ko iya isar da kayan foda, kayan lu'ulu'u, kayan ƙura da ƙura. Ana iya shigar da shi a cikin ƙananan ɓangaren ash hopper kamar economizer, iska preheater, busassun kura kura da flue a cikin thermal ikon ...
    Kara karantawa